All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

2019 AFCON: Odion Ighalo predicts country to win trophy in Egypt,...

Khad Muhammed
Crime

Delta: Man allegedly murders teenage lover, shaves pubic hair

Khad Muhammed
Law

Court indicts lawyer to Kogi gov, Bello

Khad Muhammed
News

Sanwo-Olu Sacks Bank-Anthony, Boss Of Lagos State Sports Commission

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: What Super Eagles need do to win – Adamu

Khad Muhammed
News

Hope Democratic Party Seeks Cancellation Of Nigeria’s 2019 Presidential Election

Khad Muhammed
Crime

Zamfara police signs pact with vigilante, Yansake groups

Khad Muhammed
News

Insurgency: Army bans sale of petroleum products in jerry cans

Khad Muhammed
News

PDP Wants Votes Recount In Kaduna Governorship Election, Takes El-Rufai To...

Khad Muhammed
News

Transfer: Madrid emerge favourites to sign £60million Nigerian star

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...