All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Police arrest fake medical doctor in Osun

Khad Muhammed
News

Transfer: Barcelona sign Dutch defender

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Burundi: Etebo set to push Iwobi out of starting...

Khad Muhammed
News

Insecurity: Nigerian Army Begins Production Of Weapons, Tactical Vehicles

Khad Muhammed
News

Gov. Ayade gets 14-day ultimatum to conduct LG election in Cross...

Khad Muhammed
Crime

Nigeria police partners Ace of Spades Consult, introduces Background Check Number

Khad Muhammed
News

Transfer: Juventus send message to Man United’s Pogba

Khad Muhammed
News

Premier League speaks on penalties next season amid Women’s World Cup...

Khad Muhammed
News

‘My experiences in hands of kidnappers’ – Ex-Minister’s son, Dayo Adewole...

Khad Muhammed
Crime

EFCC: 27 ‘Yahoo Boys’ apprehended In Abeokuta

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...