All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Entertainment

Princess, Uti trade words over ex-Big Brother Naija housemate, Cee-c

Khad Muhammed
News

Fish out criminal elements among you – OPC tells herdsmen

Khad Muhammed
News

NAFDAC bans sniper in open market

Khad Muhammed
News

Nigerian State Governors Meet Over Insecurity, Revenue Generation

Khad Muhammed
News

2019 AFCON: Gernot Rohr closes door to fans, media, onlookers as...

Khad Muhammed
News

Transfer: Real Madrid offers Neymar £510,000-a-week salary

Khad Muhammed
News

Buhari’s minister, Adewole breaks silence on son’s kidnap

Khad Muhammed
Crime

Robber arrested for breaking into shops, stealing in Enugu

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: FIFA takes over CAF administration

Khad Muhammed
News

Imo: Gov. Ihedioha dragged to court over sack of 27 Councillors

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...