All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Juventus: Sarri dares Cristiano Ronaldo

Khad Muhammed
News

Nigeria elections: EU, NDI, IRI reports part of international plot against...

Khad Muhammed
News

EPL: John Terry kills hope of becoming Chelsea manager

Khad Muhammed
News

Enugu Airport Safety: All issues now resolved – FAAN

Khad Muhammed
Entertainment

Person Who Needs My Breast Isn’t Complaining, Tiwa Savage Slams Body...

Khad Muhammed
News

Copa America 2019: Messi speaks on “crazy” early exit for Argentina

Khad Muhammed
News

Transfer: Chelsea offer Nigerian star to Lyon

Khad Muhammed
Crime

EFCC nabs 14 ‘Yahoo boys’ in Ibadan, Enugu, seizes cars, fake...

Khad Muhammed
News

Transfer: Mbappe expresses interest in MLS move

Khad Muhammed
News

Gov. Ihedioha makes more appointments

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...