All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Nigerian Army starts local production of tactical vehicles

Khad Muhammed
Crime

Suspect narrates how she kidnapped 3-day-old baby from Plateau hospital

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: What Obi Mikel’s return means to Super Eagles –...

Khad Muhammed
News

IPC releases documented campaign promises of President Muhammadu Buhari

Khad Muhammed
News

12 persons arrested as police, protesters clash over land dispute in...

Khad Muhammed
News

Transfer: Guardiola’s Man City sign Nigerian winger

Khad Muhammed
News

Plateau north: APC candidate withdraws petition against Senator Gyang

Khad Muhammed
Entertainment

Musical duo, Mafikizolo end marraige

Khad Muhammed
News

Ministerial appointment: Buhari under fire over delay in constituting cabinet

Khad Muhammed
News

Ohanaeze youths worldwide react to UK warning of terror attacks in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...