All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Arrest poor governance, leadership, not agitators – Sirajo tells Buhari

Khad Muhammed
News

Arsene Wenger names country to reach Euro 2020 finals

Khad Muhammed
News

Infrastructure decay: Enugu community seeks Gov Ugwuanyi’s intervention

Khad Muhammed
News

Kwara APC crisis: Ajuloopin lied, Lai Mohammed funded elections – Financial...

Khad Muhammed
Crime

Phone snatchers stab man to death under Kano bridge

Khad Muhammed
Health

Surgeon warns against cotton bud, earpiece

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Mexico: Super Eagles thrashed 4-0

Khad Muhammed
News

Ronaldo has problems with Juventus teammates – Trezeguet

Khad Muhammed
Law

Nnamdi Kanu: Igbo leaders afraid to speak for IPOB leader –...

Khad Muhammed
News

Copa America: Messi reacts as Argentina qualify for semi-final

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...