All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

FG asks states to submit End SARS judicial panel reports

Khad Muhammed
News

Nigeria, Gambia formalise military partnership, intelligence sharing

Khad Muhammed
Crime

DSS raid on Sunday Igboho’s house warning to those stockpiling arms...

Khad Muhammed
Law

Police, Army, DSS deploy forces, armoured vehicles for Yoruba Nation Lagos...

Khad Muhammed
News

Euro 2020: UEFA hit with petition to replay France vs Switzerland

Khad Muhammed
News

Real Madrid gives Varane approval to join Man United

Khad Muhammed
Law

We’re not happy at being dragged into Nnamdi Kanu’s matter –...

Khad Muhammed
News

Sergio Ramos snubs two EPL clubs

Khad Muhammed
News

2021/22 UEFA Champions League match, draw calendar released

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Government Discloses How IPOB Leader, Nnamdi Kanu Was Caught

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...