All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Insecurity: Police assure South-East residents of restoration, sustenance of peace

Khad Muhammed
News

Gov. Wike lifts night curfew on Rivers

Khad Muhammed
Crime

Abducted Osun passengers rescued, one security operative killed, another injured

Khad Muhammed
News

England vs Denmark: Southgate told to start Saka in Euro 2020...

Khad Muhammed
Law

Nigeria student sentenced to 8 years in prison for firearm possession,...

Khad Muhammed
News

APC may be toppled in Kwara if intra-party crisis lingers –...

Khad Muhammed
Law

Magistrate courts should be allowed to handle criminal cases- Rivers CJ,...

Khad Muhammed
News

Rio Ferdinand tells Man United player to sign instead of Eduardo...

Khad Muhammed
News

Bethel Baptist School: El-rufai condoles families of fallen heroes

Khad Muhammed
News

APC extends membership registration –

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...