All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

I’ve Never Been Declared Mentally Unstable, Sanwo-Olu Tells INEC

Khad Muhammed
News

NEMA: Stop insulting Osinbajo – Yoruba group warns Dogara

Khad Muhammed
News

Ondo Assembly crisis: 18 lawmakers report Gov Akeredolu, APC chairman, Police...

Khad Muhammed
News

2019: Fears Over Imo APC As Okorocha, Uzodinma Fight Dirty

Khad Muhammed
Law

Osun election : Tribunal relocates to Abuja

Khad Muhammed
News

Man City vs Man United: Mourinho aims dig at Pep Guardiola

Khad Muhammed
News

Tribal bigot: Presidency backs El-Rufai, reveals what Obi did to northerners...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 4 suspected armed robbers in Enugu

Khad Muhammed
News

Ondo Assembly crisis: APC breaks silence on involvement

Khad Muhammed
News

Victor Moses can only save his career with Super Eagles return...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...