All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

We paid our abductors ₦15 million ransom – Ondo ADC chieftains

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP caucus resolves leadership tussle, affirms Fayose as party leader

Khad Muhammed
News

2019 election won’t produce President Nigerians desire – Prophet Olu-Alo

Khad Muhammed
News

PDP kicks, calls for probe as Osun election tribunal moves to...

Khad Muhammed
News

Gov. El-Rufai under fire for attacking Peter Obi

Khad Muhammed
News

Man dies making love to young girlfriend in Awka hotel

Khad Muhammed
News

Senate fires back at Buhari over 2019 election budget claim

Khad Muhammed
News

Nigerians Are Frustrated, Says Obasanjo

Khad Muhammed
News

2019 presidency: I’ve not seen anyone regretting not voting Buhari in...

Khad Muhammed
News

2019 Election: Banky W joins politics, emerges house of reps candidate

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...