All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Election 2023

AP didn’t win Kaduna governorship election, PDP claims

Khad Muhammed
Election 2023

2023 elections: Protesters demand interim government, apprehension of INEC chairman

Khad Muhammed
Crime

19-year-old girl abducted by kidnappers in Ondo

Khad Muhammed
News

INEC declares APC’s Uba Sani winner of Kaduna governorship election

Khad Muhammed
Arewa

Borno guber: INEC declares Gov Zulum winner

Khad Muhammed
Arewa

My re-election victory, will of God, Bauchi people – Bala declares

Khad Muhammed
Arewa

I’ll continue with legacies of Badaru – Jigawa Gov-elect, Namadi

Khad Muhammed
News

Taraba: PDP raises alarm out over alleged plans to upturn election...

Khad Muhammed
Arewa

Ganduje govt speaks as NNPP defeats APC in Kano guber election

Khad Muhammed
Arewa

Just In: NNPP’s, Abba Yusuf wins Kano guber election

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...