All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Arewa

Kaduna govt confirms troops neutralised 11 bandits, recovered arms

Khad Muhammed
Crime

EFCC intercepts 17 suspected internet fraudsters in Benue

Khad Muhammed
Arewa

Kano: Ganduje congratulates Abba Yusuf for winning governorship election

Khad Muhammed
Arewa

Three men bag death sentence for robbery, murder in Jigawa

Khad Muhammed
Arewa

Corpse of Kaduna man shot by bandits found

Khad Muhammed
Arewa

Irabor orders total elimination of Boko Haram, ISWAP

Khad Muhammed
Arewa

Borno Governor Zulum receives Certificate of Return, promises to do better

Khad Muhammed
News

DSS confirms plot to create interim government in Nigeria, identifies key...

Khad Muhammed
Law

Illegal shooting: Court orders Amotekun, Ondo govt to pay N30m to...

Khad Muhammed
Arewa

Insecurity in parts of Kaduna, threat to TB cases detection –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...