All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Election 2023

Atiku never retires from politics—Dino Melaye

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct farmer in Omu-Ekiti, demand N3 million ransome

Khad Muhammed
News

I won’t run away from EFCC, will honour their invitation –...

Khad Muhammed
Crime

Police arraign man, 52, over alleged forgery, stealing, malicious damage

Khad Muhammed
#SecureNorth

51,828 insurgents surrendered to Nigerian govt – Irabor

Khad Muhammed
Crime

Ogun man impregnates daughter, blames devil

Khad Muhammed
Crime

Gov’t rescues 12-year-old girl allegedly defiled by father

Khad Muhammed
Arewa

Just In: CBN Confirms evacuation of banknotes to DMBs

Khad Muhammed
More

NYSC gives benefit to family of missing corps member

Khad Muhammed
Arewa

PDP campaign council demands removal of Adamawa REC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...