All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Sergio Aguero signs new contract with Man City

Khad Muhammed
News

NSCDC Deploys ‘Massive’ Personnel For Osun Governorship Election

Khad Muhammed
Entertainment

Kanye West calls out Drake, Tyson, Nick Cannon over ‘negative’ comments...

Khad Muhammed
Entertainment

Nick Cannon reacts to Kanye West’s warning over Kim Kardashian

Khad Muhammed
News

Delta Third Force To Contest Elections Under AAC

Khad Muhammed
Law

My divorce-seeking wife died during child birth in Ibadan – Man...

Khad Muhammed
Agriculture

Sokoto farmers now grow cowpea for animal feeds

Sulaiman Saad
News

Yemi Kale: Nigeria’s economy still struggling, Q2 GDP figure looks flat

Sulaiman Saad
News

MINISO Nigeria plans 45% local content by 2020

Sulaiman Saad
Agriculture

Group targets 10,000 climate-smart agribusiness farms by 2020

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...