All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Election 2023

Our administration will move Nigeria to economic prosperity, export gas to...

Khad Muhammed
Education

Protest as Ogun poly imposes N20,000 registration fee on students

Khad Muhammed
Election 2023

2023: APC disowns Ngige for choosing Peter Obi over Tinubu

Khad Muhammed
Election 2023

Quit presidential race now, Keyamo reacts to Atiku’s Yoruba, Igbo comment

Khad Muhammed
Education

FG apologizes to students, parents over ASUU strike

Khad Muhammed
Election 2023

Obasanjo should not preach morality – Atiku staunch supporter Shehu Mahdi

Khad Muhammed
Election 2023

Ignore attention seekers calling for sack of INEC chair – Arewa...

Khad Muhammed
Law

EFCC loses in court battle to confiscate Zamfara Governor’s Abuja properties

Khad Muhammed
News

NYSC DG, General Fadah assures South Sudan of support

Khad Muhammed
News

I didn’t collect N1 billion from anyone, leave my family alone...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...