All stories tagged :

More

Nafiu Bala ya jagoranci zanga-zanga a ofishin INEC

Sulaiman Saad
More

Adeyanju takes over as Adamawa Police Commissioner

Khad Muhammed
More

BREAKING: Nigeria’s Ex-Vice President, Atiku, Sacks 46 Staff On May Day

Khad Muhammed
More

Coronavirus za ta sa ‘yan uwa su rage aikewa danginsu kudi...

Khad Muhammed
More

Breaking: Adamawa Governor, Fintiri, Loses Mother

Khad Muhammed
More

Boko Haram: Nigerian troops dislodge terrorists in various locations in North...

Khad Muhammed
More

Bauchi Govt confirms 15 new cases of COVID-19

Khad Muhammed
More

COVID-19: Jigawa records two more cases, orders lockdown in 3 more...

Khad Muhammed
More

Buhari Ya Tura Tireloli 110 Dankare Da Kayan Abinci Zuwa Jihar...

Khad Muhammed
More

Pioneer Hisbah Commander dies in Kano

Khad Muhammed
More

COVID-19: El-Rufai told to ease lockdown in Kaduna

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...