All stories tagged :

More

Shettima Ya Nemi ’Yan Najeriya Su Nuna Goyon Bayan Ga Gwamnatin...

Muhammadu Sabiu
Arewa

Jami’ar Bayero ta fito da tsarin sama wa ɗalibai aiki a...

Muhammadu Sabiu
#SecureNorth

Ƴan sanda sun kama waɗanda ake zargi da kashe ɗan sanda

Muhammadu Sabiu
Hausa

Jihar Kwara ta karɓi tallafin buhun shinkafa 1200 daga gwamnatin tarayya

Sulaiman Saad
Arewa

Jamus ta yi kakkausan gargadi ga masu juyin mulkin Nijar

Muhammadu Sabiu
Arewa

Juyin mulki: Faransa na kokarin tseratar da ƴan ƙasarta daga Nijar

Muhammadu Sabiu
Arewa

Ƴan kwadago ba su fasa zanga-zanga ba duk da shirin Tinubu...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Emefiele: An Samu Yamutsi Tsakanin Jami’an DSS dana Hukumar Gidan...

Sulaiman Saad
Arewa

Zulum zai bayar da tallafin karatu ga ƴan asalin Jihar Borno

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gawuna bai taya Abba Kabir Murna Ba – Rabiu Sulaiman Bichi

Sulaiman Saad
Hausa

An gudanar da zanga-zangar adawa da rushe gine-gine a Kano

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An dakatar da shugaban jam’iyar APC na jihar Nasarawa

Sulaiman Saad
Hausa

Tsohon Antoni Janar, Abubakar Malami, Ya Fice Daga APC, Ya Koma...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Za a binciki musabbabin mutuwar tsohon gwamnan Ondo Rotimi Akeredolu

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Dakarun Runduna ta 3 da ke ƙarƙashin Operation Safe Haven, waɗanda ke aiwatar da aikin tsaro na Operation Lafiyan Jama’a, sun kashe ɗan fashi guda tare da ceto wani da aka sace a yankin ƙaramar hukumar Wase da ke Jihar Filato.Mai magana da yawun rundunar, Manjo Samson Nantip Zhakom,...