All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
More

Gov. Okorocha used personal money to work for Imo – Aide

Khad Muhammed
More

Saraki speaks on leadership of 9th National Assembly

Khad Muhammed
More

(Kiwon lafiya): Ko kun san hanyoyin kare kai daga cutar hawan...

Khad Muhammed
More

UK sold £11.5m of arms to Saudi Arabia in months after...

Khad Muhammed
More

NYSC members to earn N30,000 as Nigerian govt. gives update on...

Khad Muhammed
More

Customs CG, Hameed Ali, urges Nigrians to stop consuming foreign rice

Khad Muhammed
More

Ex-councilors react as Nigerian govt begins direct allocation to LGs

Khad Muhammed
Crime

Operation Puff Adder: Police arrest 93 suspected kidnappers, armed robbers

Khad Muhammed
More

Reps reveals Nigeria’s biggest challenge

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...