All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Gunmen Murder 20 In Katsina Villages

Khad Muhammed
More

At least six killed in Saudi-led coalition airstrikes on Yemeni capital...

Khad Muhammed
More

Borno now safer than Abuja, Sokoto, Zamfara – Gov. Shettima boasts

Khad Muhammed
More

Kano emirate: Why I accepted Ganduje’s appointment – Bichi Emir, Bayero...

Khad Muhammed
Crime

Insecurity in Nigeria: We are losing the country – Afenifere raises...

Khad Muhammed
More

No governor can beat the records I set in Imo –...

Khad Muhammed
Law

Bauchi Assembly passes bill to stop loot recovery, begs Gov Abubakar...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Thursday morning

Khad Muhammed
More

Snakebites are ‘world’s biggest hidden health crisis’ killing up to 138,000...

Khad Muhammed
More

US plans to relocate consulate in Nigeria

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...