All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Crime

Suspect who murdered Chris Attoh’s wife, Bettie Jennifer revealed [PHOTO]

Khad Muhammed
Crime

Herdsmen killings: Yoruba youths set agenda for Southwest Govs

Khad Muhammed
More

Former Police Affairs Minister, Yakubu Lame, Dead

Muhammadu Sabiu
More

Man passes away after being attacked by shark in Hawaii |...

Khad Muhammed
More

[OPINION]: The Tragedy of APC in Zamfara, by Abdul Mutallib Muktar

Muhammadu Sabiu
More

Kano emirate: New Emir of Karaye breaks silence, reveals plans

Khad Muhammed
More

Gov. Al-Makura presents Staff of Office to new Emir of Nasarawa,...

Khad Muhammed
More

100 houses destroyed, children injured as windstorm hits Jigawa

Khad Muhammed
More

Cyril Ramaphosa sworn in as South Africa’s president as he promises...

Khad Muhammed
More

Katsina emirate suspends Sallah Durbar, gives reasons

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...