All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

BREAKING: APC appoints acting National Secretary

Khad Muhammed
Crime

Okorocha: EFCC speaks on ‘blocking’ Imo State govt account

Khad Muhammed
More

Zamfara guber: Police beef up security after Supreme Court ruling

Khad Muhammed
More

Police warn unregistered tricycle operators in Yobe

Khad Muhammed
More

Gbong Gwon: Court stops Gov. Lalong’s moves to split Jos Traditional...

Khad Muhammed
More

BREAKING: Theresa May announces resignation as British Prime Minister

Khad Muhammed
Crime

Court fixes date to hear Saraki’s fundamental rights suit against EFCC

Khad Muhammed
Crime

N8bn CBN scam: What happened in court on Thursday

Khad Muhammed
Crime

EFCC vs Ex-NIMASA DG: What happened in court on Thursday

Khad Muhammed
More

Ezekwesili mocks Buhari’s reason for retaining ministers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...