All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Borno: Boko Haram insurgents Kill 7 villagers, steal food

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Court Acquits Goodluck Jonathan’s Brother Of $40m Fraud

Khad Muhammed
More

2019 budget: Full text of President Buhari’s speech as he signs...

Khad Muhammed
More

Oyo NLC suspends strike, directs members to resume immediately

Khad Muhammed
Crime

Four die in Lagos-Abeokuta expressway accident

Khad Muhammed
Law

BREAKING: 2019 Budget: Buhari signs Appropriation Bill into law

Khad Muhammed
More

Almajiri: Monarch, students’ body move to end streets begging in Bauchi

Khad Muhammed
More

Kano: What Ganduje said while inaugurating 36 new Perm Secs

Khad Muhammed
More

European elections: Greens and far-right gain ground as traditional centre fragments

Khad Muhammed
More

Insecurity is a threat to Nigeria’s existence – Chief of Defence...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...