All stories tagged :

Hausa

Iran ta sake rufe mashigar ruwan Hormuz

Sulaiman Saad
Hausa

An yi garkuwa da wasu fasinjoji 15 a jihar Taraba

Sulaiman Saad
Hausa

An kashe mutane uku a wani rikicin kabilanci a jihar Adamawa

Sulaiman Saad
Hausa

ÆŠaliban Kuriga: Ko sisi baza mu biya kuÉ—in fansa ba a...

Sulaiman Saad
Hausa

Najeriya ta buÉ—e iyakokinta da Jamhuriyar Nijar

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Fashin Daji Sun Sace Mutane 61 A Wani Ƙauye Dake...

Sulaiman Saad
Hausa

Majalisar Dattawa Ta Dakatar Da Sanata Abdul Ningi

Sulaiman Saad
Hausa

An Kashe Mutane 3 A Wani Rikicin Kabilanci A Cross Rives

Sulaiman Saad
Hausa

Sarkin Musulmi ya ce an ga watan Ramadan a Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

An ga jinjirin watan Ramadana a Saudi Arabia

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Bindiga Sun Kashe Ƴan Sanda 4 A Ebonyi

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Trump Ya Sake Caccakar NATO Kan Batun Mashigar Hormuz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Rahoto Ya Nuna Cewa Amurka Na Shirin Komawa Tattaunawa Da Iran...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴanbindiga Sun Sace Daliban JAMB 14 A Jihar Benue

Muhammadu Sabiu
Arewa

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

Trump Ya Sake Caccakar NATO Kan Batun Mashigar Hormuz

Shugaban Amurka, Donald Trump, ya sake sukar ƙungiyar tsaro ta NATO, inda ya gargaɗe ta da ta nisanci mashigar Hormuz.Wannan na zuwa ne bayan Faransa da Birtaniya sun sanar a ranar Juma’a cewa sun jagoranci wata rundunar ƙasashe da dama domin tabbatar da ƴancin zirga-zirgar jiragen ruwa a yankin.Sai...