All stories tagged :

Hausa

Dalilin Da Ya Sa Na Koma Karatu a Jami’a—Sarkin Kano Sanusi...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran ta ayyana hutun makokin kwana 3 bayan Isra’ila ta kashe...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ndume yaƙi komawa sabon ofishinsa

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe ƴan sanda 4 da wata mai POS...

Sulaiman Saad
Hausa

Zanga-zanga:Matasa garin Suleja sun rufe hanyar Abuja zuwa Kaduna 

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnatin tarayya ta amince a riÆ™a sayarwa matatar man Dangote É—anyen ...

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamna Zulum ya raba kayan abinci ga mutane 80,000 a Borno

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 5 da suka sayar da jariri É—an wata biyu sun...

Sulaiman Saad
Hausa

Sanata Ifeanyi Ubah ya mutu a Londan

Sulaiman Saad
Hausa

Rundunar sojin Najeriya ta kori jami’anta 6 saboda guduwa daga fagen...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Zanga-zanga: An jibge Æ´an sanda 4200 a Abuja

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...