All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Arewa

APC Calls for Inconclusive in Kano Governorship Election, Appeals to Tribunal

Halima Dankwabo
Arewa

Borno State Assembly Member-Elect Dr. Nuhu Clark Passes Away in India

Halima Dankwabo
Politics

Gombe State Deputy Governor to Chair 16-Member Census Committee

Halima Dankwabo
Arewa

President Buhari to Embark on Eight-Day Visit to Saudi Arabia, Perform...

Halima Dankwabo
Politics

APC Integrity Caucus Urges Senate Presidency for Northwest in 10th NASS

Halima Dankwabo
Politics

Kogi West Deserves Next Governor, Says Senator Smart Adeyemi

Halima Dankwabo
Politics

Gombe APC Suspends Senator for Alleged Anti-Party Activities

Halima Dankwabo
Arewa

El-Rufai Supports Abass for House of Rep’s Speakership in 10th NASS...

Halima Dankwabo
Politics

Abba Kawu-Ali Appointed Acting National Chairman of NNPP

Halima Dankwabo
News

Senator-Elect Yar’Adua Commits to Delivering Change for Katsina Central District

Halima Dankwabo

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...