All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

PDP to Buhari: Show Humility, Accept Report Of UN Rapporteur

Khad Muhammed
Crime

EFCC ready to interrogate Kwankwanso, Wamakko over fraud

Khad Muhammed
News

Buhari heads to New York for United Nations General Assembly today

Khad Muhammed
News

Imo guber: Ihedioha floors Nwosu, Uzodinma, Ararume at Tribunal

Khad Muhammed
News

Oyo: Tribunal sacks PDP lawmaker, declares APC candidate winner of Assembly...

Khad Muhammed
News

Soyinka issues strong warning to Buhari’s government over Sowore’s detention, charges

Khad Muhammed
News

Amnesty International reacts as Buhari govt slams treason charges on Sowore

Khad Muhammed
Entertainment

How Don Jazzy, Adekunle Gold reacted to Buhari govt charges against...

Khad Muhammed
News

Tinubu speaks on backing Buhari’s moves against Osinbajo, VP’s presidential ambition

Khad Muhammed
Law

Sowore: Pressure mounts on Buhari govt, Ayade knocked over detained journalists

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...