All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Law

N90bn alleged fraud: Resign as VP, face Timi Frank ‘man to...

Khad Muhammed
News

CAN speaks on Makinde’s abolition of taxes, levies on religious organizations

Khad Muhammed
News

Osinbajo breaks silence on corruption allegations, reveals plan

Khad Muhammed
News

Ugwuanyi swears in Commissioners, Advisers, retains Uzor as Chief of Staff

Khad Muhammed
More

Again, President Buhari Tells World He Would Take 100 Million Nigerians...

Khad Muhammed
News

Leave my roads alone – Buhari warns governors against federal project

Khad Muhammed
Law

RevolutionNow: Ozekhome reacts to court ruling on Sowore, tells Buhari govt...

Khad Muhammed
More

Osinbajo exposes huge sum Buhari govt spent on power in two...

Khad Muhammed
News

Youths storm Lagos Assembly, demand probe of Ambode

Khad Muhammed
Law

Dasukigate: Goodluck Jonathan must appear in court – Metuh insists

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...