All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed
More

Emir Sanusi sacked me because I honoured Gov. Ganduje – Kano...

Khad Muhammed
News

Attack on Oshiomhole by party members reveals APC has disintegrated –...

Khad Muhammed
News

PRP floors APC in Bauchi

Khad Muhammed
News

APC chieftain in Buhari’s village tells govt to control social media

Khad Muhammed
More

Minimum wage: What Labour should actually demand for instead of money...

Khad Muhammed
News

Igbo presidency: Power won’t return to North until 50 years –...

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari gives reason for prolonged stay in UK

Khad Muhammed
News

APC Condemns Attack On Oshiomole’s Benin Home

Khad Muhammed
More

[Opinion]: Nigeria’s Opposition Is Missing, By Garba Shehu

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...