All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2023: Jonathan’s ex-aide, Omokri reacts as Yoruba elders urge Buhari to...

Khad Muhammed
News

Kogi West: Yahaya Bello reacts to Dino Melaye’s sack by Appeal...

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari returns to Nigeria amid report of President taking another...

Khad Muhammed
News

Makinde makes further clarifications on N7.6bn loan

Khad Muhammed
News

Bayelsa guber: PDP aspirant speaks on dumping party for APC

Khad Muhammed
News

2023: Igbo youths take final decision on presidency

Khad Muhammed
News

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
More

No difference between APC, PDP – Aisha

Khad Muhammed
News

Dino Melaye: INEC reveals next action as court of Appeal sacks...

Khad Muhammed
News

Ogun APC crisis: Court paper confirms status quo ordered

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...