All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Kogi election: Governorship candidate speaks on stepping down for Yahaya Bello

Khad Muhammed
Crime

Kogi election: PDP condemns attack on SDP secretariat

Khad Muhammed
More

Kogi guber: El-Rufai speaks on withdrawing from Gov. Bello’s campaign

Khad Muhammed
Crime

Buhari, Lawan, Gbajabiamila, CBN dragged to court over security votes

Khad Muhammed
More

Under Buhari, APC, your fate is in God’s hands – Secondus...

Khad Muhammed
News

Appeal Court Upholds Sanwo-Olu’s Election Victory

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Falana provides proofs of Buhari’s alleged third-term moves

Khad Muhammed
News

Resign as minister, face another defeat – PDP, Sen. Ekpenyong tell...

Khad Muhammed
More

FG to establish unit to monitor FEC projects

Khad Muhammed
More

Kogi election: Dino Melaye speaks on APC Governors’ plot to frustrate...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...