All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Only our House of Assembly can investigate us – Rivers government

Khad Muhammed
News

PDP warns APC against plans to intimidate voters

Khad Muhammed
News

2019: El-Rufai explains why he picked Hadiza Balarabe as running mate

Khad Muhammed
News

PDP bigwig, 1000 Accord members join APC in Lagos

Khad Muhammed
News

2019: Real reason Saraki removed me as Chairman Senate committee on...

Khad Muhammed
News

Oyedepo talks tough against PDP

Khad Muhammed
News

2019: Oshiomhole reveals what Amosun, Okorocha will do to APC during...

Khad Muhammed
News

2019: PDP broke, unable to fund Atiku’s campaign – APC

Khad Muhammed
News

2019: El-Rufai explains why he picked Hadiza Balarabe as running mate

Khad Muhammed
News

‘Buhari Trying To Intimidate Atiku After Seeing The Political Handwriting On...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...