All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019: How Amaechi’s plot to sack Wike is materialising

Khad Muhammed
News

What INEC should do ahead of 2019 elections – Bode George

Khad Muhammed
News

Ex-Oyo Governor, Ladoja, Loyalists Dump ADC For Zenith Labour Party, Give...

Khad Muhammed
News

2019: PDP attacks Osinbajo over Jonathan

Khad Muhammed
News

Sokoto Deputy Governor reportedly resigns

Khad Muhammed
News

Obiano speaks on Anambra Assembly impeachement crisis

Khad Muhammed
News

2019 presidency: ‘Its not about money’ – PDP replies APC over...

Khad Muhammed
News

APC crisis: Ex-Abia guber aspirant, Ukauwa calls for suspension of Okorocha...

Khad Muhammed
News

Impeached Anambra Speaker counters claims she has been removed, holds plenary...

Khad Muhammed
News

N-POWER: We’ll expand to accommodate one million Nigerians – Osinbajo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...