All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

APC: Nigerians watching how Buhari will handle allegations against Oshiomhole –...

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: Ohanaeze youths reveal stand, blast Igbo leaders

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Shehu Sani mocks those calling for Saraki’s removal...

Khad Muhammed
News

Why I call Ugwuanyi ‘Junior Jim’ – Jim Nwobodo’s wife

Khad Muhammed
News

2019: PDP accuses APC of plotting to unleash violence during election...

Khad Muhammed
News

DSS Asks Buhari To Prosecute Oshiomhole For ‘Making Millions Of Dollars’...

Khad Muhammed
News

2019: Timi Frank reveals how Oshiomhole allegedly collected over $50m from...

Khad Muhammed
News

Use Only Your Children As Thugs, Obasanjo Warns Politicians

Khad Muhammed
News

Atiku reveals how Boko Haram was formed, speaks on Nnamdi Kanu,...

Khad Muhammed
News

2019: Enugu APC guber candidate, Ayogu Eze speaks on EFCC case

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...