All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Nigeria Can Pay Living Wage, Says Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Court rules on Buhari’s positions as both President, Minister of Petroleum

Khad Muhammed
News

Defection tsunami hits Cross River APC, as Ita Giwa, BoT member,...

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: What Nigerians should consider when voting – Ben Bruce

Khad Muhammed
News

Anambra impeachment Saga: APGA suspends 3 lawmakers

Khad Muhammed
News

Anambra: Impeached Speaker won’t return – Uzoezie

Khad Muhammed
Law

Rivers guber: Tonye Cole wins Senator Abe in court

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Middle Belt youths take position

Khad Muhammed
News

2019: Don’t be deceived, INEC can’t conduct credible polls – Wike...

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: Okorocha warns Igbos as leaders endorse Atiku

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...