All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Gov. El-Rufai swears in new commissioners

Khad Muhammed
More

Aisha Buhari reacts to judiciary’s handling of rape cases

Khad Muhammed
More

What I told Buhari about Oshiomhole, Obaseki’s fight – Oba of...

Khad Muhammed
News

Assembly’s autonomy: Abia lawmakers commend Buhari

Khad Muhammed
More

Again, Atiku blames Buhari for making Nigerians poorer than they were

Khad Muhammed
More

Ex-President Jonathan: Why I Didn’t Implement 2014 Confab Report

Khad Muhammed
News

Ministerial list: What Lawan said after meeting with Buhari

Khad Muhammed
Law

Enugu NASS Election: Lawyer raises alarm over Tribunal quorum

Khad Muhammed
News

Delta Assembly confirms 7 commissioner-nominees

Khad Muhammed
News

Imo Accountant-General reveals alleged salary fraud by Okorocha’s govt

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...