All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Presidential system too expensive, corrupt, unproductive – ADC guber candidate, Lanlehin

Khad Muhammed
News

2019: Ex-Senate President replies Ango Abdullahi, insists north will vote for...

Khad Muhammed
News

2019: Agbaje claims Lagos will have two Governors if Sanwo-Olu wins,...

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: Atiku Abubakar finally signs Peace Accord deal

Khad Muhammed
News

Doyin Okupe: EFCC accused of trying to silence ex-Jonathan’s aide

Khad Muhammed
News

Declaring my seat vacant, an act of lawlessness – Embattled Kogi...

Khad Muhammed
News

Buhari attacks Obasanjo, says he is confused, using God’s name in...

Khad Muhammed
News

Buhari has turned EFCC and police into APC ‘attack dogs’ –...

Khad Muhammed
News

PDP reveals why Atiku was absent at Peace Accord signing

Khad Muhammed
News

Electoral Act Bill: Peter Obi’s camp tells National Assembly what to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...