All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

‘Don’t let Boko Haram kill our daughter’ – Leah’s Sharibu parents...

Khad Muhammed
News

Nigeria Will Not Forget Late Pilot — Buhari Condoles With Air...

Khad Muhammed
News

Mourinho reveals cause of Manchester United’s defeat to West Ham

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Liverpool: Steven Gerrard identifies Brazil star as Blues problem

Khad Muhammed
News

Why I dumped Labour Party for ZLP – Mimiko breaks silence

Khad Muhammed
News

Nigeria more divided along religious, ethnic lines under Buhari – Tambuwal

Khad Muhammed
News

2019: Why PDP should involve Davido in presidential campaign – Omokri

Khad Muhammed
News

Rio Ferdinand reveals what Man Utd board will do as Mourinho...

Khad Muhammed
News

Bundesliga: Hertha Berlin shock Bayern Munich to go joint top

Khad Muhammed
News

Osun election: Tinubu speaks on Oyetola’s victory over Adeleke

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...