All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC guber primary: ‘We’ll deal with you’ – Police warn ‘troublemakers’...

Khad Muhammed
News

Ekiti guber: PDP loses bid to recount ballot papers

Khad Muhammed
News

APC postpones Lagos, Imo governorship primaries, gives reason

Khad Muhammed
News

PDP in Lagos gets new chairman, vows to unseat APC in...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 32 suspected cultists in Asaba, recover charms, guns, N100,...

Khad Muhammed
News

APC Postpones Lagos, Imo Gov Primaries

Khad Muhammed
News

APC governorship: Hamzat steps down for Sanwo-Olu

Khad Muhammed
News

Lagos 2019: Ambode Dares Tinubu, Says ‘I Won’t Step Down’

Khad Muhammed
News

Mama Taraba joins UDP – AREWA.ng

Khad Muhammed
News

Count APC Out Of N450 Million Bribe Offer To Omisore, Says...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...