All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Abia APC primaries: Aspirants lose confidence in committee, allege N100m inducement

Khad Muhammed
News

Alisson reveals why he broke down in tears before joining Liverpool

Khad Muhammed
News

BREAKING: Imo APC primaries: Hope Uzodinma floors Okorocha’s son-in-law, Nwosu, wins...

Khad Muhammed
News

Bauchi APC guber aspirants reject primary election

Khad Muhammed
News

Ayo Arise withdraws from Ekiti Senatorial race

Khad Muhammed
News

Kwankwaso’s son-in-law, Yusuf emerges as PDP governorship candidate in Kano

Khad Muhammed
News

Lagos APC primary: Deputy governor, Adebule dumps Ambode for Sanwo-Olu

Khad Muhammed
News

Pwanagba Agabus: Plateau unrest: Where is this war coming from

Khad Muhammed
News

Ronaldo will suffer in Juventus – Cafu

Khad Muhammed
News

Sen. Ogbuoji wins Ebonyi APC guber ticket

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...