All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ambode’s Supporters Take Protest To Tinubu’s Residence

Khad Muhammed
News

Not Everyone Will Support You Publicly, But We’re Praying For You,...

Khad Muhammed
News

58th Independence Anniversary: Mark, Ortom, Moro felicitate with Nigeria, say Nigeria...

Khad Muhammed
News

Buhari government acquires 23 war planes

Khad Muhammed
News

2019: Buhari will contend with Nigerians – Fayose

Khad Muhammed
News

Assassination attempt: Boroffice petitions IGP, identifies ‘perpetrators’ as he berates Ondo...

Khad Muhammed
News

Saraki reacts to death of Senator Dafinone

Khad Muhammed
News

Nsima Ekere speaks after emerging APC’s governorship candidate in Akwa Ibom

Khad Muhammed
News

Nigeria at 58: Gov. Bello pardoned 287 prisoners

Khad Muhammed
News

Lagos 2019: ADC speaks on giving Ambode automatic ticket

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...