All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Men In Military Uniform Shot Unijos Student, Says Eyewitness

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola speaks on Mbappe’s move to Manchester City

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho singles out three Man United players for blame

Khad Muhammed
Education

Kogi polytechnic lecturer reportedly slumps, dies over non-payment of salary

Khad Muhammed
News

APC primaries: Inuwa Yahaya emerges as Gombe governorship candidate

Khad Muhammed
News

APGA primary: Aspirants cry foul over ‘doctored delegates’ list

Khad Muhammed
News

Shettima’s anointed candidate, Zulum wins Borno’s APC guber primary

Khad Muhammed
News

Lagos 2019: APC must come clean on Sanwo-Olu’s alleged criminal record...

Khad Muhammed
News

APC primaries: Great Ogboru emerges Delta governorship candidate as party distances...

Khad Muhammed
News

Nigeria at 58: Atiku blasts Buhari govt, outlines president’s failures since...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...