All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

What I want from Nigerian accountants – Buhari

Khad Muhammed
Agriculture

Cross River seedlings factory records its first harvest

Khad Muhammed
News

BREAKING: Lagos APC declares Sanwo-Olu winner of governorship primary

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode’s wife gets political appointment

Khad Muhammed
News

‘All Of You Were Witnesses’ — Lagos APC Chairman Insists Gov...

Khad Muhammed
News

APC primary: Imo results fake – Oshiomhole explodes

Khad Muhammed
Education

ASUU raises alarm over FG’s plan to increase federal universities’ fees

Khad Muhammed
News

Ekweremadu picks PDP Senatorial ticket

Khad Muhammed
News

PDP speaks ahead of presidential primary election

Khad Muhammed
News

PDP speaks on Ben Bruce’s withdrawal from senatorial race

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...