All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ballon d’ Or 2021: ‘No need’ – Lewandowski makes confession

Khad Muhammed
News

Buhari reacts to death of Former Ex South African President, FW...

Khad Muhammed
Health

NAFDAC warns Nigerians against consumption of sodium

Khad Muhammed
News

Airstrikes kill ISWAP fighters near Borno fishing dam

Khad Muhammed
News

Anambra guber result true wishes of electorate – Health workers

Khad Muhammed
News

Anambra election: Andy Uba rejects results, says APGA too weak to...

Khad Muhammed
News

Akeredolu imposes 24-hour curfew on Ondo community

Khad Muhammed
News

N58bn disbursed to poor Nigerians in 2 months – FG

Khad Muhammed
News

Anambra election: UK govt congratulates Soludo, advses INEC

Khad Muhammed
Education

How we resisted Boko Haram, attempts to close UNIMAID – VC,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...