All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Biafra: Malami has powers to release Nnamdi Kanu unconditionally – Lawyer,...

Khad Muhammed
Education

ASUU warns Gov. Ganduje against sale of University lands, other assets

Khad Muhammed
News

Nigerian Senator Gbenga Aluko Slumps, Dies At 58

Khad Muhammed
Crime

Police arrest three suspected robbers in Delta, recover gun

Khad Muhammed
News

EPL: Arsene Wenger names most underrated player at Arsenal

Khad Muhammed
Education

Fayemi under fire for closing schools to host NAFEST in Ekiti

Khad Muhammed
News

EPL: Pay Rudiger whatever he wants – Ferdinand tells Chelsea after...

Khad Muhammed
News

Cape Verde opens first embassy in Nigeria

Khad Muhammed
News

EPL: Thomas Tuchel names two areas Chelsea must improve after beating...

Khad Muhammed
News

EPL: Nigerian striker scores as Watford thrashed Manchester United

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...