All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Police arrest suspected kidnappers while awaiting ransom from victim

Khad Muhammed
News

Buhari govt recorded great achievement in oil, gas sector in 2021...

Khad Muhammed
Entertainment

My new life after BBNaija frustrates, scares me – Saskay

Khad Muhammed
Education

Bauchi: 153,000 out-of-school kids return to classrooms

Khad Muhammed
News

Buhari meets Goodluck Jonathan behind closed doors in State House

Khad Muhammed
News

Dubai to holds Annual Investment Meeting to boost economy

Khad Muhammed
Crime

NSCDC creates new cybercrime fighting unit in Osun

Khad Muhammed
#SecureNorth

Boss Mustapha says alleged attack on own village by Boko Haram,...

Khad Muhammed
Health

Garba Shehu beats Covid-19

Faruk Muhammed
#SecureNorth

Gov Masari says Nigerians must prepare to fight bandits

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...