All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Juventus vs Chelsea: Tuchel confirms injury doubt ahead of Champions League...

Khad Muhammed
Education

IBBUL tuition: Niger Governor approves reduction of fees for students

Khad Muhammed
Education

EFCC, UNILAG agree to fight ‘Yahoo boys’

Khad Muhammed
News

Massive Protest Rocks Edo Over Governor Obaseki’s Compulsory COVID-19 Vaccination

Khad Muhammed
News

Nigeria’s eNaira Platform Records One Million Hits Ahead Of October Launch

Khad Muhammed
News

EPL: Sack Solskjaer like Chelsea did with Lampard – Jamie O’Hara...

Khad Muhammed
News

2023: Only God knows my future – Gov Fayemi on presidential...

Khad Muhammed
News

Champions League: Guardiola names strong squad to face PSG in Paris

Khad Muhammed
Health

NAFDAC condemns use of copse preservatives for frozen chicken

Khad Muhammed
Law

FIRS loses bid to stop trial of staff charged for forgery...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...