All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Arewa. Ng: what will happen to APC if Buhari loses election-Gov.okorocha

Khad Muhammed
News

NHIS crisis: What Buhari’s minister, Isaac Adewole should have done –...

Khad Muhammed
News

Fashola has depreciated – Aisha Yesufu

Khad Muhammed
News

Kogi to pay workers’ salary, pension from N6.17bn FG allocation next...

Khad Muhammed
News

2019 election: SGF Mustapha tells Christians what to do

Khad Muhammed
News

LaLiga: Atletico Madrid go top of table ahead of Barcelona vs...

Khad Muhammed
News

El Clasico: Valverde wary of Real Madrid, plays down Ronaldo’s absence

Khad Muhammed
News

2019: Ohanaeze Ndigbo validates endorsements for Ugwuanyi

Khad Muhammed
Crime

How robbers raided Cross Rivers clinic, snatched staff ATM, others

Khad Muhammed
Crime

Stakeholders move to end herdsmen attack on Plateau State University, host...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...