All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Anambra: APGA youths protest alleged plan to impose guber candidate on...

Khad Muhammed
News

Fire guts Ilorin market, destroys livestock worth millions

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests 44 suspected internet fraudsters in Lagos

Khad Muhammed
Crime

Police parade 109 suspected criminals in Cross River

Khad Muhammed
News

Police foils bandits’ attack in Zamfara

Khad Muhammed
News

Benzema should be scoring 50 goals, not 30 – Real Madrid...

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: You have no blood in your hearts – Kukah blasts...

Khad Muhammed
News

Coalition of Northern Groups Condemns Buhari’s Genocidal Comments, Asks President To...

Khad Muhammed
News

‘Any attack on an Ndigbo is an attack on Nigerians’ –...

Khad Muhammed
News

Those alive after Buhari’s regime deserve ‘certificate of survival’ – Dino...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...