All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Nigerians mock Buhari govt for announcing suspension of Twitter via Twitter

Khad Muhammed
News

Nigerians Now Charged Compulsory N6.98 For USSD Transactions, Citizens Kick

Khad Muhammed
News

FG suspends Twitter in Nigeria

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea announces new deal for Tuchel after Champions League title

Khad Muhammed
Crime

Deploy all your reserves to secure Osun – Presidential panel charges...

Khad Muhammed
News

Secessionist groups won’t break Nigeria – Ohanaeze calls for dialogue, end...

Khad Muhammed
Entertainment

Kim breaks down, narrates struggles after split with Kanye

Khad Muhammed
News

Buhari government failed Nigeria – Senior Advocate, Ukweni

Khad Muhammed
News

Jigawa electoral commission scraps use of card readers in LG elections

Khad Muhammed
News

Those seeking to void 1999 constitution should go to court –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...