All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Koeman hoping 2-1 defeat to Celta isn’t Messi’s last game for...

Khad Muhammed
News

Ahmed Musa bags assist on NPFL return

Khad Muhammed
News

EPL: Mane has apologised for refusing to shake my hand –...

Khad Muhammed
Crime

Vandalism throws over 50 Enugu, Ebonyi communities into darkness

Khad Muhammed
News

Juventus vs Inter Milan: Pirlo comments on Serie A 3-2 win,...

Khad Muhammed
Education

JAMB shifts 2021 UTME exam

Khad Muhammed
Education

A’Ibom varsity receives N327m monthly allocation — Governor

Khad Muhammed
Crime

Police arrests five for vandalizing rail track in Kaduna

Khad Muhammed
News

Buhari to jet out of Nigeria on Sunday

Khad Muhammed
Health

No record of Indian COVID-19 variant in Edo, says Obaseki

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...